(`..♥Wn ch bắp♥..)

khai trương wn ch bắp n [ 31/7/2007]

PortalHomeGalleryFAQSearchRegisterMemberlistUsergroupsLog in

Share | 

khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::

Go down 
Go to page : Previous  1, 2
AuthorMessage
bluenight

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 11:19 am

p tay....c m cai....hết sức ni lun....hic....cng nhận c m ci hay thiệt.... hehhe.....good boy....nhưng m ci nữ hok nn đọc...Very Happy

Back to top Go down
View user profile http://blog.360.yahoo.com/why_love1906
mensionIQ

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 8:38 pm

...viết cũng vừa thi--- sunny king jocolor santa sunny ...nhiều thế ngta đcọ cũng sợ nữa l....tiếp tục pht huy---- lol! lol! lol!
Back to top Go down
View user profile
..::[K]i[D]::..

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 9:18 pm

Kid c kiến, mấy truyện ny đọc th vị thật! Nhưng gp với Vip ny, để tiện việc theo di, khng tốn dung lượng băng thng v quan trọng l khng bị coi l spam, Vip nn post cai truyện ở cng một toppic, cc truyện được đnh số hoặc cch đoạn nhau! Như thế sẽ tiện lợi hơn!
Cảm ơn những cu chuyện của Vip nữa, c chuyện để đi kua gi y! Hj` hj`!
Back to top Go down
View user profile http://360.yahoo.com/forget_to_forever
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:13 pm

tui hết truyện rồi,giờ tới thơ vui nghen,đồng thời cũng theo sự gp của KID::
1.hk đm hk chm đời hk nể
hk tiền hk bạc gi hk theo

2.Quyết khng yu để tiền uống rượu
Sống đời trai cho gi phải thm

3.Xưa : Ta th lm Ma nước Nam , cn hơn lm Vương đất Bắc
( Trần Bnh Trọng )

Nay : Ta th lm Member TT , cn hơn lm Admin web khc

4.em đi một nữa hồn ti chết
một nữa hồn kia đứng....chữi thề

5.Chời hik mưa chưa chắc đ sng
Em hik bn chưa chắc đ hik yu anh.. Embarassed

6.Hoa đẹp l hoa hok thơm
Hoa thơm l hoa hok đẹp
Chỉ c hoa hồng zừa đẹp zừa thơm
Địch thi l địch ko kiu
Địch kiu l địch ko thi
Chỉ c địch x zừa thi zừa kiu

7.Bắt thang ln hỏi ng trời
Đồ kon bị hack c đi đc ko
ng trời ổng bảo rằng ko
Đồ mi tao hack lm sao mi đi .. rabbit

8.Trước cổng nh thờ, anh v em
Hai đứa hn nhau,Cha đứng xem
Giật mnh Cha bảo: ny 2 đứa !
Hn nhau như thế, Cha cũng thm..

9.Đm bn khng rược cũng khng hoa..
chỉ c bia lon với ta m...
Ngồ ngắm trăng sao cng gi đẹp..
Ta ngồi m gi..gi m ta...kaka..
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:19 pm

1.Anh khng khc khi loi người chết hết
Anh khng buồn khi thế giới đổi thay
Anh chỉ khc khi người yu anh khc
Anh chỉ buồn khi người ấy xa anh

2.Dốc cạn ly rượu tm em dưới đy cốc
Rượu hết rồi m chẳng thấy em đu
Anh chợt nhận ra mnh thật ngốc
Rượu v em đều cay đắng như nhau
(thơ vui nhu w,chen v 2 cu thơ tnh cho n mi dể đổi khẩu vị cht..thng cảm)

3.Tuổi 15 anh đi vo dĩ vng
Giật dy chuyền tặng người iu
Cướp xch l chở em đi dạo phố
Bị cng an đy ra Cn Đảo
V.....anh vo t như hong tử vo cung
Sng cuốc đất như wan cng luyện v
Trưa cắt cỏ như cng cha hi hoa
Tối bắt muỗi như Kiều Nga đuổi bướm
Cảm ơn đảng đ cho ti ở nh xy
4 bn l 4 bứk tường dy
Cơm 3 bữa thịt gắp mỏi tay đc miếng b
Khi ti đi ko người đưa tiễn
Khi ti về 7,8 thằng khing
Trn wan ti khắc 8 chữ thing ling
Tổ Quốc mất đi 1 thằng v tch sự..ự ự..

4.Giữa đm qun ta đầu tọc xung ra trước
Qun địch h miệng đớm qun ta
Qun ta tức giận phun nọc độc
Chn thng mười ngy trả t bnh
(suy nghĩ xu xiu mới bt nghĩa của bi thơ..hờ hờ...)

5.Yu nhau như ch với mo
Yu được một lc mo tro ln cy
Ch nhn cặp mắt thơ ngy
Giậm chn xuống đất: "mẹ my xuống khng??"
Mo cười: "đồ ch lắm lng,
Bố đếch xuống đấy đồ khng biết tro!"
Ch ta nhn thẳng mắt mo:
"My khinh bố qu, bố tro cho coi..."
"Chẳng may ng xuống th toi..."
Ch ta lẳm nhẳm: "... thế thi kệ my...
Chẳng thm ci đồ mặt dy
Gọi m khng xuống thế th ng di..ị ị...

6.Hm qua anh ngũ ngoi đường
M anh cứ ngỡ đang nằm giường em
Đm nằm anh vớ tay qua
Hn em một ci t ra hn nhầm
Sng mai ra thằng bạn cười thầm
Đm nằm nhớ mi hn nhầm đt tau..au au...

7.Bước tới nh em, bng xế t.
Đứng chờ năm pht, bố em ra.
Lơ thơ pha trước, vi con ch.
Lc đc đằng sau, chiếc chổi ch.
Sợ qu anh chuồn, qun đi dp.
ng gi ngoc mỏ, đứng chửi cha.
Phen ny nhất quyết thu cy kiếm.
Trở về chm ổng đứt lm ba ....

8.anh iu em như ... kem iu tủ lạnh ... như trời xanh iu my ... như cy iu đất... như tất iu giy... như chy iu cối... như gối iu chăn ... như khăn iu cổ ... như tổ iu chim ... như kim iu chỉ ... như khỉ iu cy... như my iu gi... như ch iu mo... như ko iu cột... như thằng chột iu con m ... như thằng g iu con thấp... như thằng hấp iu con hm ... như thằng cm iu con điếc ... như con c dếc yu con c r... như thằng rồ yu con dại ... đại khi l anh c iu em...

9.t canh lạnh lẽo nước trong veo,
1 miếng thịt heo b tẻo teo,
4 thằng to bo tranh nhau vớt,
1 đứa nhanh tay hớt ci vo, thịt heo tri nổi giờ đu mất,
3 thằng khng được mặt như heo,
tựa gối m tha lu chẳng được,
thịt đu cn nữa dưới nước lo
(sorry b no sng tc ci bi ni đa..)

10.Lm trai cho đng nn trai
Lang beng cũng trải giang mai cũng từng!!!

11.Đường saigon vừa di vừa hẹp
Gi saigon vừa đẹp vừa d..h h(khoi th b)...

12.Cứ chơi cho hết đời trai trẻ
Ri m thầm lặng lẽ đạp xch l...
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:29 pm

hết lun rồi,cả kho thơ truyện của tui đ hiến dng rồi đ,mấy pc cũng lm cht g đi nha.by giờ tới mấy chuyện cũng c nghĩa lm n::

1.HELLO !!! HELLO! Bạn c biết rằng một từ "hello" đơn giản c thể trở nn ngọt ngo hay khng?... Gần đy ti nhận được một e-mail gửi cho ti từ một người bạn của ti.... bạn ấy viết thế ny: từ "HELLO" nghĩa l : H=How are you ? (bạn c khoẻ khng?), E=Everything all right ? (mọi thứ đều ổn chứ?), L=Like to hear from you (tạm dịch l "thch nghe giọng ni của bạn"), L=Love to see you soon (muốn được mau chng thấy bạn), O=Obviously , I miss u (v dĩ nhin l ti nhớ bạn) v vậy nn HELLO.... từ lc đ đ lm cho ti mỉm cười mỗi khi ni "HELLO" .....

2.Bạn c biết 1 số nươc c ci tn rất lng mạn khng? H.O.L.L.A.N.D - Hope Our Love Lasts And Never Dies - Hi vọng tnh yu của chng ta l mi mi v bất tử. I.T.A.L.Y - I Trust And Love You - Ti tin tưởng v yu bạn. L.I.B.Y.A. - Love Is Beautiful; You Also - Tnh yu th đẹp - bạn cũng vậy. F.R.A.N.C.E. - Friendships Remain And Never Can End - Tnh bạn tồn tại mi mi & khng bao giờ hết. C.H.I.N.A. - Come Here.. I Need Affection - Hy đến đy, ti cần sự động vin. B.U.R.M.A. - Between Us, Remember Me Always - Giữa chng ta, hy nhớ ti mi mi . I.N.D.I.A. - I Nearly Died In Adoration - ti mm chết trong sự thiết tha

3.Ti cầu xin Trời: hy mang niềm vui v sức khỏe đến cho cc bạn của con mi mi. Trời ni: chỉ c thể 4ngy! Ti ni: được, Ngy Xun, Ngy Hạ, Ngy Thu, Ngy Đng. Trời lại ni: vậy 3ngy thui. Ti cũng ni: được, ngy hm qua, hm nay v ngy mai. Trời ni: KHng được, vậy 2ngy. Ti ni: được, ngy sng v ngy tối. Trời ni: Khng được, chỉ một ngy duy nhất. ti lại ni: cũng được. Trời ngạc nhin hỏi: Ngy no? Ti ni: ngy m tất cả bạn b ti cn sống! Trời khc ... v ni: Sau ny tất cả bạn của ngươi ngy ngy đều khỏe

3.Khi bạn bị lạc trn một con đường thnh thang,khi bạn bị chết kht trn một sa mạc,khi bạn vũng vẫy trong một biển nước,khi bạn ngập trn trong những giọt nước mặt v cho d cả thế giới quay lưng lại với bạn,v bạn cảm thấy cuộc sống qu bất cng với mnh, bạn lặng im để suy nghĩ về những g đ qua rồi bật khc... Những lc ấy người đầu tin bạn nghĩ đến l ai, người đ c sẵn sng vứt bỏ mọi thứ để tới bn bạn v lm vơi đi những phiền muộn. Nếu như bạn c một người như thế th hy qun đi những lc cuộc sống khắc nghiệt nht v tự ho rằng người ấy l điều ngọt ngo nhất, qu gi nhất m cuộc đời đ mang đến cho bạn..

4.C ai đ đ ni rằng : - Hy ht như chẳng c ai đang nghe - Hy nhảy ma như khng c ai nhn - Hy lm việc như thể bạn khng cần tiền - Hy yu như chưa từng c ai lm bạn đau đớn - Hy lun l chnh mnh d trong mọi hon cảnh ... V hy sống như thể tri đất ny chnh l thin đường của bạn ! Bạn hy gửi cu chuyện ny đến những người bạn của mnh. Nếu bạn khng gửi, sẽ chẳng c điều khng may no đến với bạn cả. Nếu bạn gửi - sẽ c một ai đ mỉm cười !!! V đ mới l điều quan trọng nhất trong tnh bạn...

5.C một ngy em hỏi anh rằng "Anh yu em hay yu cuộc sống của mnh", anh trả lời rằng "Anh yu cuộc sống". Thế l em bước đi nhưng em khng bao giờ biết rằng em chnh l cuộc sống của đời anh.

6.Nếu anh l giọt nước mắt trong em,th em sẽ khc để anh lăn xuống chạm vo mi em . Nhưng nếu em l giọt nước mắt trong anh th anh sẽ khng bao giờ khc bởi v anh khng muốn mất em. .

7.Bạn c thể mất một pht để cảm thấy thch một người, một giờ để m thương một người, một ngy để m yu một người. Nhưng phải mất cả đời để qun một người...
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:32 pm

1.Anh tm em trn vng trn lượng gic, Nt diễm kiều trong tọa độ khng gian. Đi tri tim theo nhịp độ tuần hon, Cn tất cả chỉ theo chiều hư ảo. Bao mơ ưc, phải chi l nghịch đảo, Bng thời gian, quy chiếu xuống giản đồ. Nghiệm số tm, giờ chỉ c hư v, Đường hội tụ, hay phn kỳ giải tch. Anh chờ đợi một lời em giải thch, Qua mi trường c vng chuẩn chnh phương. Hệ số đo cường độ của tnh thương, Định l đảo, tm ra v giao hon. Nếu mai đy tương quan thnh gin đoạn, Tnh khng ra phương chnh của cấp thang. Anh ra đi theo hm số ẩn tng, Em trọn vẹn thnh phương trnh v nghiệm..

2.Nếu bi ton tnh anh, em chưa hiểu, Đ vội vng biện luận thế thi sao? Khi anh yu chẳng bởi tham số no Giả thiết đ mun đời khng thay đổi! Cng phn tch, tim anh cng nhức nhối! Em nỡ no trị tuyệt đối tnh anh?... Anh yu em bằng định l chn thnh, V tnh anh đ tiến về v cực! Nếu em xt tnh anh trn số thực, Anh sẽ dng số phức để chứng minh! Tnh yu đ sẽ như bất phương trnh Anh vững tin, xin em đừng giới hạn! Hai con tim chng mnh khng đồng dạng, Hay v em đ tối giản tnh anh? D hy vọng l ẩn số mong manh, Th hệ quả tnh anh khng hối hận..

..::THE END::..
Back to top Go down
View user profile
mensionIQ

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 11:13 pm

post nhiều chữ wa' cũng c phần c cảm khi đọc nữa.... pale pale pale pale pale ....nn nếu Vip c hnh chm biếm hay hay post ln tạo cảnh quan cũng tốt.... lol! lol! lol!
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 11:39 pm

hm wa nay mn pos lắm lắm,nhưng bất đắc dĩ thi,hng bt pos hnh sao hết trơn,m mẫn wa nay. Crying or Very sad Crying or Very sad Evil or Very Mad Mad Mad pale
Back to top Go down
View user profile
bluenight

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Sat Aug 04, 2007 12:27 am

pa oi.....post cũng từ từ thoai....người ta đọc 1 lần xong mn xỉu.....post từ từ th người ta đọc mới thấm....người ta ni....rượu ngon uống lắm cũng nhm....người khn ni lắm cũng .......wn roi....heheh

Back to top Go down
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Sat Aug 04, 2007 1:08 am

roai,ko ni nhu nữa hen,với điều kiện ai chỉ poss hnh ln lm ơn...please!!!
Back to top Go down
View user profile
M'KlOVe

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Sat Aug 04, 2007 1:52 am

iu cầu lần sau bạn nn post từng bi một trong một lần đăng nhập hoặc nếu mn post nhu bi th nhập chung v một ci ...
nhắc nhở lần đầu
mong bạn sẽ khắc phục v thực hiện tốt
thanks
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Sat Aug 04, 2007 2:50 am

okok,lnh mới c cứ nhắc nhở thoải mi,sẽ khắc phục,cn ci vụ poss hnh sao k ai giup dum hết vậy mấy pc ơi...??bực thịt..
Back to top Go down
View user profile
bluenight

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Sat Aug 04, 2007 10:58 am

post hnh hẽ....ấn dz insert an image-> g pass dz...ci pass của nick đang sử dụng trong diễn đn ny neh`....->up hnh ln->copy code image ở bcc code đ -> paste dz entry -> ấn chữ image.....ri ok...xong roi đ

Back to top Go down
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Sun Aug 05, 2007 1:18 am

chỉ j m tm lum...sao diễnn đng mn up hnh ln kh khăn w dậy,một mặt rất hạn chế rồi.
Back to top Go down
View user profile
..::[K]i[D]::..

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Sun Aug 05, 2007 3:05 am

Nhắc nhở bạn Vip nh! Bạn nn hạn chế post bi lin tiếp như thế, để trnh tnh trạng spam! Cn việc up hnh l do bạn chứ khng phải do lỗi của diễn đn. Bạn khng biết g về cch up hnh cả! Up hnh ở cc trang web l up bằng link trn mạng chứ khng phải link ở my bạn! V thế bạn phải lấy được link nhạc bằng cc website (photobucket.com hoặc web mặc định trong insert an image). Sau đ bạn đ c link rồi. Bạn coppi link vo entry, bi đen link v nhấn Image! Tiếp theo bạn nhấn send th sẽ c hnh hiện ln!
Về vấn đề ny bạn c thể nhờ hướng dẵn trực tiếp sẽ dễ hơn. Trang web hay diễn đn no cũng thế thi. Bạn đều phải lm như thế hết!
Mong bạn rt kinh nghiệm! Thn!!!

Tm tư tn tạ tnh tan tc. Man mc mnh mng mi mộng mơ. Đớn đau đưa đẩy đời đơn độc .Thao thức thẹn thng thấy thảm thương. Vội vng v vọng v vương vấn. Lả lơi lnh lạnh lng lẻ loi. Canh cnh cồn co cng ci ct. Mệt mỏi mong manh mi một mnh.
Back to top Go down
View user profile http://360.yahoo.com/forget_to_forever
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Sun Aug 05, 2007 7:02 am

trời ơi,nắc nhở woi dỵ,chuyện đ tui đ khắc phục rồi m,tui đu cn post lin tục,pc cũng nn khắc phục ci chuyện nhắc nhở người ta như vậy,4um j m g p như siết cổ...chết
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Sat Aug 11, 2007 8:35 pm

1.Ở 1 trường mầm non sng nọ,1 c gio nhắc học sinh rằng sng hm sau sẽ c tit dự giờ của cc gio vin trường khc đến .C dặn d ,nếu c ni A th cả lớp phải ni ci ca nha.
Hm sau trong giờ dự giờ:
C gio: A
Học sinh: Ci ca.
C gio tỏ vẻ rất hi lng v bước xuống bục giảng nhưng chẳng may bị vấp t, c ku ln: U
Học sinh: Ci Cu.
C gio đỏ mặt liền qut lớn :Ồn!
Học sinh :Ci ......!
C gio hết chịu nổi liền ni: Im!!(để hng t tiếng học sinh nhưng đ muộn.Học sinh cng đồng thanh đp:
Ci .........Chim!
C gio v cc gio vin khc?!?

2.Thưa Thẩm To Ti Tn Trần Tng Tiền(Tn Thật:Trần Thiếu Tiền) Thưở Thiếu Thời Ti Theo Thằng Trm Trộm Tiếp Thu Ton tư Tưởng Thối Tha Tồi Tệ.....Tối Thứ Tư Thng Tm Trăng Trn Trnh Trĩnh(Theo Tm Tnh) Ti Tro Tường Thấy Tn Trưởng Trại Thim Thiếp Trn Trng Tre Ti Th Tay Tm Ti Tiền ....Tn Trưởng Trại Từ Từ Tỉnh Thức Tm Tc Tạt Tai Tương Ti Tới Tấp.... Ti Tơi Tả ... Tiền Tng .. Tnh Tan ... Tư Tưởng Ti Tồi Tn .... Ti Tiến Tới Tự Tử....

3.Đố ai định nghĩa được chữ yu C kh g đu một buổi chiều Cng em đi vo trong nh x Nhường em ị trước thế l yu Đố ai định nghĩa được chữ ghen C kh g đu dưới nh đn Thấy người mnh yu hn thằng khc Mu nng nổi ln,đ l ghen Đố ai định nghĩa được chữ d C kh g đu trn bờ đ Thấy người con gi liền m lấy Để rồi ăn tt đ l d...
Back to top Go down
View user profile
Sponsored content

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   

Back to top Go down

khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::
Back to top 
Page 2 of 2Go to page : Previous  1, 2