(¯`·.¸¸.¤♥Wán chè bắp♥¤.¸¸.·´¯)

khai trương wán chè bắp nè [ 31/7/2007]

PortalHomeGalleryFAQSearchRegisterMemberlistUsergroupsLog in

Share | 

khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::

Go down 
Go to page : 1, 2  Next
AuthorMessage
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:12 am

nói trức lun nha,ai có truyện vui cũng pos lên cho mấy pác khác cùng thưởng thức:
-ngày hôm wa có 1 tin giựt gân mấy pác ơi : ở ngă 4 gần nhà tui có 1 [color=red]thằng bán vé số bị giựt đứt 1 sợi dây chuyền vàng , thủ phạm ko ai khác chính là 2 thằng đi trên xe exciter màu đen do 1 thằng cụt 2 chân chở thằng cụt 2 tay ( thằng cụt tay giơ ra giật sợi dây chuyền ) t́nh cờ ở bên vệ đường có 1 thằng mù nh́n thấy , thằng mù quay sang bảo [color:e69d=red:e69d]thằng câm lập tức gọi điện thoại cho công án , thằng câm bấm số 113 ú ớ vài hồi rùi cúp máy , sau đó vụ án đi vào ngơ cụt . ( thật tội nghiệp cho chú bé bán vé số )
thật là 1 câu chuyện thương tâm !!!
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:14 am

Trong giờ kiểm tra môn học sinh vật ,thầy giáo ra đề như sau :
Hăy vẽ bộ phận sinh dục của người .Trong lớp có một bạn gái v́ không học bài nên mới len lén vén váy nh́n vào chổ đó để vẽ .Nhưng không may hành động đó lại bị thầy bắt găp.:
-Thầy giáo :Em kia !Không được xem tài liệu, đem tài liệu lên đây cho thầy !
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:15 am

----Ba anh lính Cụ Hồ được lệnh đưa 3 cô xung kích về chiến khu. Đến giữa đường 3 chàng bắt 3 cô phải đi chậm lại ko được theo sau họ. Ba nàng ṭ ṃ và lo lắng lắm liền bí mật bám theo. Hoá ra đó là 1 con suối, 3 chàng giải phóng quân phải cởi đồ để lên đầu rồi lội qua con suối sâu đến tận ngực. Ba cô nàng cười khúc khích rồi cũng bắt chước làm theo khi 3 chàng đi khuất. Tuyệt thay, khi 3 cô xung kích ra đến giữa ḍng rồi mà nước vẫn chỉ đến đầu gối thôi (Thế mới biết đàn ông chúng ta gian ác tới cỡ nào )
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:16 am

Trên một chuyến tàu về quê có 1 anh zai và một chị gái ngồi đối diện nhau, chị gái ăn mặc đồ có phần phóng khoáng cổ áo trễ tương đối, anh zai bị xổ mũi liên tục x́ mũi lau = giấy và vo vào búng lung tung... vô t́nh một viên giấy lọt vào cổ áo chị gái, chị gái giận tím mặt nhưng anh zai tỉnh bơ: "1-0 em nhé...". Loay hoay một hồi chị gái phát hiện ra anh zai quên kéo khóa quần, lặng lẽ vo viên giấy chị gái búng chui tọt vào quần anh zai... Chị gái đắc thắng "1-1"... anh zai b́nh tĩnh: "không em ơi, đập cột dọc bật ra..."
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:16 am

Luật "hôn" nhân:
Không được hôn bừa hôn băi. Không được hôn sư săi đang tụng kinh. Không được hôn người cùng giới tính với ḿnh . Động tác chính chỉ từ đầu xuống cổ. Không được hôn băm hôn bổ. Không được hôn sấn sổ người ta. Không được hôn giữa băi tha ma Để người chết c̣n nằm yên dưới mả. Khi được hôn, toàn thân phải buông thả. Miệng khép hờ, không được cắn chặt môi. Cũng không được mở rộng như miệng nồi. Tránh t́nh trạng vi khuẩn chui vào miệng. Không được vừa hôn vừa nói chuyện. Đồng ư hôn rồi ko được kiện tụng nhau.
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:17 am

-----Một hôm nọ Đậu đi siêu thị mua găng tay để tặng cho bạn gái, anh ta không biết nên chọn kiểu nào nên nhờ em của người yêu đi theo để cố vấn. Trong khi Đậu mua đôi găng tay th́ em của cô bạn gái cũng mua một cái quần lót nữ. Tuy nhiên, khi gói hàng, cô bán hàng gói lộn găng tay đưa cho cô em gái của bạn gái, c̣n gói quần x́ líp th́ đưa cho Đậu. Không ngờ đến sự lầm lẫn này, Đậu hí hửng gởi gói quà (cái quần lót) kèm theo một lá thư đến người yêu. Nội dung lá thư như sau:

“Em yêu dấu!

V́ thấy rằng khi đi chơi với anh không bao giờ em “wear” (mặc) nó, nên hôm nay anh mua để tặng cho em đây. V́ muốn chọn cái thích hợp với em nhất, nên anh đă nhờ em gái của em đi theo mua, với lại anh thấy em gái của em có mấy cái rất đẹp, và anh biết rơ em gái và em đều cùng một cỡ như nhau. Cô bán hàng có giới thiệu cho anh một cái kiểu mới, mặc vào rất ấm, có phẹt-mơ-tuya để mở, nhưng khi thấy cô ta kéo phẹt-mơ-tuya thử, nó bị vướng lông bên trong nên anh chọn loại không có phẹt-mơ-tuya. Anh đă bắt em gái em thử mặc nó trước mặt anh, một phút sau cởi ra và đưa cho anh, ngửi bên trong, anh thấy nó không có bị ẩm ướt và hôi, nên anh mới quyết định mua tặng em đó. Anh hy vọng rằng lần gặp tới anh sẽ tận tay mặc nó cho em. Và sau khi mặc, em hăy ch́a nó ra để anh hôn lên đó một nụ hôn nồng thắm em nhé!”
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:18 am

Con dâu ăn mặc khá nghèo nàng đang nhặt rau th́ thoáng thấy bố chồng đan vừa đọc thời sự quốc tế vừa liếc ḿnh. Cô bực ḿnh liền hỏi:
- T́nh h́nh thế giới sao rồi bố?
Ông bố giật ḿnh nhưng cũng nhanh chóng trả lời:
- Mông Cổ sơ hở, Cuba căng thẳng
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:19 am

Trong Lúc Bố Mẹ dang căi nhau. Thằng pé đến hỏi: "bố ơi con tên ǵ ?" Bố nói: "tên con mẹ mày!" Thằng pé way sang hỏi mẹ: "mẹ ơi con tên ǵ?" Mẹ nói: "thằng bố mày". Thẳng pé ra hỏi chị ( bà chị dang nghe nhạc ) và tra lời: "Oh! Yeaaahhh!!!" Thằng pé ra hỏi anh ( ảnh th́ dang xem bóng đá ) và nói: "David Beckham"
Hôm sau thằng pé đi học. Cô giáo hỏi pé tên ǵ ? Pé nói: "tên con me mày". Cô giáo tức giận nói: "em nói ǵ thế?". Pé nói: "thằng bố mày!". Cô giáo tức lên: "Tui sẽ duổi học em!" Pé nói : "Oh!Yeaaahhh!!!" Cô giáo nói: "em nghĩ em là ai mà láo thế??" Pé nói: "David Beckham!"
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:19 am

Một chuyến xe có một người phụ nữ đứng tuổi, một cô gái trẻ, và ba chàng trai. Lúc xe đi qua đường hầm tối bỗng nghe tiếng "chụt"và "bốp" . Người phụ nữ đứng tuổi chợt nghĩ: "bọn trẻ bây giờ ghê thật! ". Cô gái trẻ nghĩ "Tại sao bà ta được hôn mà ḿnh không được hôn?" . Chàng trai thứ nhất nghĩ "Vào hầm lần nữa ḿnh lại hôn". Chàng trai thứ hai nghĩ "Dám hôn tao nữa tao sẽ tát tiếp cho găy hết răng luôn!". Chàng thứ ba nghĩ "tao mà biết thằng nào vừa tát tao th́ nó tới số rồi!"
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:20 am

Tác hại của Tiếng Việt không dấu (tin nhắn không dấu của một em gái đáng yêu gởi cho người iu) : "Anh oi em dang coi quan. Den ngay di anh, muon lam roi. A, tien the mua bao moi nhe, o nha toan bao cu thoi. Ma thoi ko can mua bao dau, em vua mat kinh roi, khong nhin duoc nua anh oi, den ngay di, muon lam roi... "
--------> bản gốc: anh ơi em đang coi quán.Đến ngay di anh, muộn lắm rồi.A,tiện thể mua báo mới nhé,ở nhà toàn báo cũ thôi.Mà thôi ko cần mua đâu,em vừa mất kính rồi,ko nh́n được nữa anh ơi,đến ngay đi anh,muộn lắm rồi...
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:21 am

- Tại sao mọi người thích làm "chuyện ấy" thế ?
- Th́ cũng giống như mày thích ngoáy mũi mà.
- Thế con trai sướng hơn, hay con gái sướng hơn?
- Thế mày ngoáy mũi th́ mũi sướng hay ngón tay mày sướng ?
- Thế tại sao khi con gái bị cưỡng.....th́ sao lại không sướng ?
- Thế có kẻ chọc tay vào mũi mày th́ mày có sướng nổi không ?
- Thế tại sao con gái đến tháng th́ không làm chuyện đấy ?
- Mày chảy máu cam th́ có muốn ngoáy mũi nữa không ?
- Tại sao con trai không thích đeo BCS khi làm chuyện đấy ?
- Thế mày ngoáy mũi th́ có thích đeo găng ko ?
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:21 am

Một nữ du khách nước ngoài hỏi anh hướng dẫn viên:
- Tôi đă đến Việt Nam nhiều lần. Ở Việt Nam có hai vịnh rất nổi tiếng mà tôi đă tham quan, tiếng Anh gọi là "Nha Trang Bay" và "Ha Long Bay".
- Bà muốn đi đâu nữa chăng?
- Vâng! C̣n một vịnh tôi thấy quảng cáo rất nhiều, ở khắp nơi. Anh có thể dẫn tôi tham quan không?
Anh hướng dẫn viên ṭ ṃ hỏi:
- Xin bà cho biết tên của cái vịnh đó.
Bà khách chỉ lên ḍng chữ trên một bức tường bên đường rồi bập bẹ đánh vần: "Cam Dai Bay"(cấm đái bậy..)
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:22 am

Đêm trăng thanh gió mát. Anh đang mơ màng trong giấc ngủ. Em đến, nhẹ nhàng như làn gió thoảng. Bóng em lướt nhanh trên tường. Rồi em sà vào ḷng anh. Tiếng em nghe thật xa mà cũng thật gần. Bàn tay em khéo léo vuốt ve cơ thể anh làm tim anh gần như tan chảy. Em đưa anh vào thiên đường, nơi anh có cảm giác có cái ǵ đó đang nhói lên, đi sâu vào tận xương tủy. Để rồi sáng hôm sau thức dậy, vẫn c̣n dấu vết của em trên cơ thể anh, đỏ hồng, rơ rệt.Đêm nay,anh mong em lại đến,để anh có thể nhào tới ôm em,gh́ chặt em bằng hai bàn tay rồi...bóp nát mày, con muỗi chết tiệt.....
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:22 am

LOGIC:Mối liên quan giữa 3 số : 5 , 9 , và 1 . Cứ sau 5 phút vui vẻ th́ phải chờ đợi 9 tháng và sau đó có thêm 1 miệng ăn
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:23 am

Nhà tui nghèo lắm, sáng sớm ba tui phải đạp xích lô chở má tui đi bán kim cương. Anh chị em tui từ nhỏ đă cơ cực. Tui mơ có một trái banh nhựa mà đá cũng ko có, phải gom mấy tờ 500.000 ṿ thành cục rồi chơi đá banh. Chị tui nh́n mấy đứa hàng xóm chơi nhảy dây mà thèm nên chị lấy dây chuyền vàng cột lại mà chơi. Ba má tui cực khổ không kiếm được việc làm, tối tối ba má lấy vàng cục chơi chọi wa chọi lại. Anh em tui ko được đi xe đạp hay xe máy đến trường như bao đứa khác mà đành phải chịu khó đi xe Mercedes. => trui`!! hoan canh tui dang thuong wa..huhu Crying or Very sad Crying or Very sad
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:24 am

Trong giờ học Thầy giáo: Ai tự nhận thấy ḿnh là kẻ ngu ngốc th́ đứng lên! Cả lớp ngồi im. Sau vài phút Vova đứng lên. Thầy giáo: Vova, em tự cho ḿnh là kẻ ngu ngốc? Vôva: Không ạ, nhưng để thầy đứng một ḿnh như vậy th́ em ngại quá...<----- thằng này giỏi
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:25 am

Chiêu 'độc'Tại Bệnh viện Tâm thần Trung ương. Trong pḥng trực của bác sĩ, có một bệnh nhân hối hả chạy vào. - Bác sĩ! Bác sĩ cho em một cây đinh 5 tấc với một cây búa đi. - Chi vậy em? - Em phải trả thù thằng hớt tóc! - Tại sao phải trả thù nó? - Lần nào hớt tóc nó cũng nhấp kéo trúng đầu em chảy máu. Em thù nó lắm. - Nhưng trả thù bằng cách nào mà dùng búa và đinh? - Em có cách trả thù này độc lắm, bảo đảm nó hết đường làm ăn luôn. - Nhưng mà bằng cách nào? - Em lấy cây đinh 5 tấc đóng vô đầu em rồi ra cho nó hớt tóc, thế nào nó nhấp trúng cũng gẫy kéo nó cho coi..
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:25 am

Đêm nay Bác ko ngủ Bác thay bộ đồ ngủ Bác ra khỏi pḥng ngủ Bác đi lại gần tủ Bác thấy trái đu đủ Bác định mời bạn cũ Cùng ăn trái đu đủ Nhưng rồi bác tự nhủ Chia ra ăn sao đủ Ḿnh đâu phải Hạng Vũ Đánh bại được cả lũ Không khéo xịt máu mủ Thế là Bác ko rủ Bác tiến lại gần tủ Bác mở cánh cửa tủ Bác tḥ tay vào tủ Bác lấy trái đu đủ Bác thấy nó hơi cũ Th́ ra nó bằng mủ Quê quá... Bác đi ngủ! ==>Bài thơ thế là đủ
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:27 am

Một trùm mafia trong lúc hấp hối gọi đứa cháu đích tôn lại và nói: - Cháu yêu quư, ta muốn cháu hăy giữ khẩu súng nạm vàng này. Nó là bạn chiến đấu trung thành của ta. Hăy giữ ǵn nó. Đứa cháu nói: - Nhưng ông ơi, cháu không thích súng. Hay ông hăy để cháu giữ cái đồng hồ Rolex của ông? - Nghe đây cháu yêu, rồi một ngày nào đó, cháu sẽ có một sự nghiệp lớn, một cô vợ đẹp, rất nhiều tiền, một căn nhà lớn và vài chiếc xe xịn. Một ngày cháu trở về nhà và nh́n thấy vợ đang ở cùng t́nh nhân của nó. Cháu sẽ làm ǵ nào? Chỉ vào đồng hồ và nói : "Ê, hết giờ rồi!" chắc?
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:27 am

Alô ! ) ( Anh à ? ) Anh đă thấy Em bên người ấy ( Anh nói sao ? ) Vai kề vai đi bên người ấy ( Ơ ! khi nào ? ) Ngồi sau xe Em ôm người ấy . Và Anh đă thấy . Con tim Anh nhói đau biết mấy . Lời thề xưa đấy .Em có nhớ không vậy . ( Anh ! ) . Anh không thích nói lời đắng cay . Anh không muốn chọc giận ai đấy . Anh sẽ ra đi .( Anh ơi ! ) Chẳng c̣n ǵ đă mất hết . Muốn quên đi cuộc t́nh này th́ em hăy nói đi . .( Khoan đă Anh ơi ! ) . Ǵ Em ? . Anh gọi lộn số rồi ạ !
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:28 am

Mỹ Nói : Ta Sợ Nhất là Nhật Bản v́ Nhật Bản đă nói là làm. Nhật Nói : Ta th́ sợ nhất là Trung Quốc v́ Trung Quốc chưa nói đă làm. Trung Quốc : Rằng th́ là ta sợ nhất Việt Nam v́ Việt Nam nói 1 đằng làm 1 nẻo
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:28 am

Cuộc thi vắt sữa thế giới ṿng chung kết gồm 3 nước: Việt Nam, Mỹ và Hà Lan. 3 cô gái cầm 3 cái xô vào 3 chuồng ḅ và bắt đầu vắt sữa.Sau 2 giờ, cô gái người Mỹ bước ra với 6 xô sữa, khán giả vỗ tay rần rần.Sau 3 giờ nữa, cô gái Hà Lan bước ra với 15 xô sữa, khán giả ḥ reo cuồng nhiệt.Đến chiều vẫn chưa thấy cô gái của Việt Nam ra.Gần tối, cô ta bước ra, xách có 5 thùng sữa.Khán giả la ó, chửi mắng.Cô này hét lớn:"Ba` me. !Thằng nào dắt con ḅ đực vô đó, làm tao vắt từ sáng tới giờ được có 5 xô sữa!" Khán giả vỗ tay ram` ram
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:29 am

Ông chủ tịch xă đọc: cộng ḥa xă hội chủ nghĩa việt nam- độc lập-tự do-hạnh phúc. bà bán rau ngoài chợ đọc:cọng hành giá hẹ củ tỏi tự nhiên- đột ngột-điên điên hạ giá
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:30 am

ok,the la het kh truyện cười của tui rồi,mấy pác thưởng thức rồi cho lờ chê khen j tùy nha...
Back to top Go down
View user profile
Vip[AaloolaA]viP

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   Fri Aug 03, 2007 10:35 am

ah' wên,c̣n 1 truyện mà tui rát tâm đéc:
-----Có 1 bác người tàu ở Sài G̣n đi xe gắn máy zô đường cấm bị cảnh sát giao thông thổi phạt. Về nhà bác bức xúc kể với mấy ông bạn hàng xóm: Pữa lay, ngộ li xe pị tằng CS giao tông nó thủi, ngộ tấp vô, ló hỏi ngộ: - Zái ṭ của ông lâu? Ngộ lói ngộ hỏng có lem zái theo, chỉ có lem cái cạc thui, thế là ló pắt ngội về l... (đồn)... zồi ló chuyển ngộ từ l...(đồn) nhỏ qua l...(đồn) lớn, tới cái l...(đồn) lớn nhứt ở ngay chung tâm tành pố đó. Ối trời ơi, pữa lay là ngày lễ, l...(đồn) nhỏ c̣n đỡ lông (đông), chớ l...(đồn) lớn hả, lông wá trời lông (đông)
Back to top Go down
View user profile
Sponsored content

PostSubject: Re: khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::   

Back to top Go down

khu truye^n cuoi' na' may' pac'.vo xem :::
Back to top 
Page 1 of 2Go to page : 1, 2  Next